สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1915เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

ขอเช่ากล้อง 350D+kit แค่เอาไปประกอบฉาก

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1308
ความดี
1367
เครดิต
1298
จิตพิสัย
1327
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
สวัสดีพี่ๆทุกท่านนะครับผมเป็นสมาชิกใหม่เลยแต่ติดตามผลงานในเว็บนี้มานาน แต่ก่อนถ่ายแต่ภาพนิ่งมานานพอมาเจอแว็บนี้เลยอยากมาเล่นภาพเคลื่อนไหวบ้างฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ คือผมต้องการเช่ากล้องอะครับ 350D+kit ไม่ได้เอาไปใช้ถ่ายอะไรแค่เอาไปประกอบฉากจะเอาไปให้นางเอกแขวนคอเท่ห์ๆหน่อยอะครับ จะเอาไปทำ MV ประกวดของ Canon และ Shotr gun + Zoom h1 ด้วยก็จะดีมากขอบคุณมากๆครับยังไงช่วยหน่อยนะครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้