สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2573เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

รับตากล้องอีกคน ถ่ายหนัง ช๊อคกัน ( shockgun )

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
856
ความดี
323
เครดิต
133
จิตพิสัย
220
จังหวัด
นครศรีธรรมราช
  • ประเภทของงาน:หนังแผ่น
  • ราคาค่าจ้าง:ขึ้นอยู่กับฝีมือ
  • สถานที่ทำงาน:จ.นครศรีธรรมราช
  • วัน-เวลา:เริ่มงานได้เลย
  • เบอร์โทรฯ:081-9682456

ตอนนี้หนังเรื่องช๊อคกัน ถ่ายทำมาได้ประมาณ 60 % แล้ว

อยากรับตากล้องอีกคนหนึ่งครับ เพื่อฝึกรู้มุมกล้องหนัง และเป็นตากล้องคู่ใจของผู้กำกับ

(คนที่ถ่ายอยู่ปัจจุบันเค้ามาช่วยในฐานะรู้จักกัน)

คุณสมบัติ

- รุ่นใหม่ไฟแรง อะไรก็ได้ และตั้งใจทำงานอย่างจริงจัง

- ทนทุกสถานการณ์ ไม่ย่อท้ออดทน และมุ่งที่จะชนะอุปสรรค

ส่งเมลล์ประวัติมาที่ shockgun2011@gmail.com

ถ้าคุณคือผู้ที่ถูกเลือก เริ่มงานได้ทันที่

(สถานที่ถ่ายทำ จ.นครศรีธรรมราช)
เงิน
35538
ความดี
34329
เครดิต
35428
จิตพิสัย
42682
จังหวัด
สิงห์บุรี

เอ่อ มาแสดงความคิดเห็นน่ะครับ เพิ่มช่างภาพเอาตอนครึ่งค่อนเรื่องนี่ กลัวว่า อารมณ์ภาพ และโทนของหนังมันจะโดดๆ ได้นะครับ ต้องระวังจุดนี้ด้วยครับ อยากให้ถ่ายทำได้จนเสร็จครับ และอยากให้นำมาลงดูกันในเวปด้วยครับ เห็นเริ่มโครงการมานานพอสมควร (ที่หานางเอก หน้าตาแนว Angelina หรือเปล่าครับ) เอาใจช่วยครับ
เงิน
18821
ความดี
15969
เครดิต
16112
จิตพิสัย
16318
จังหวัด
ราชบุรี
กระทู้นี้โดนบล็อค ระบบจะซ่อนข้อความหรือไฟล์แนบอัตโนมัติ สามารถมองเห็นได้เฉพาะผู้ดูแล!
ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
856
ความดี
323
เครดิต
133
จิตพิสัย
220
จังหวัด
นครศรีธรรมราช

ขอบคุณเพื่อน ๆ จากใจจริงที่เป็นห่วงครับ

ตากล้องคนเดิม สนิทกัน เค้ามาช่วยได้เท่านี้ครับ เพราะเขาต้องกลับ กทม. (งานเขายกเลิกช่วงน้ำท่วม) ก็เลยได้มาช่วย

ใจจริงผมอยากจะได้ตากล้องที่อยู่ภูมิลำเนาทางภาคใต้มากกว่าครับ เพราะ หนังเรื่องต่อไป ก็จะทำที่ จ.นครศรีธรรมราช อีกครับ

ขอบคุณครับ 

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้