สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 3899เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

วายุฟิล์มเชียงใหม่++ให้เช่าอุปกรณ์พร้อมคน++

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
4334
ความดี
2401
เครดิต
1873
จิตพิสัย
4682
จังหวัด
เชียงใหม่

วายุฟิล์มโปรดักชั่น เชียงใหม่ น้องใหม่ของวงการผลิตสื่อวิดีโอในเชียงใหม่ ปี 2555 ครบรอบ 5 ปีของการทำงาน แต่เป็นปีที่ 1 ของการทำงานและการให้บริการอย่างจริงจัง
ความตั้งใจแรก ไม่มีนโยบายให้เช่าอุปกรณ์ แต่เนื่องด้วยหลังๆ มามีหลายท่านเรียกร้องว่าให้ปล่อยออกมาให้เพื่อนในวงการเช่ากันบ้าง จึงตัดสินใจเปิดบริการให้เช่าของ ครับ

ให้เช่าทุกอย่างตามที่เห็นในรูป อัลบั้มรูปและการบริการเช่าอุปกรณ์การถ่ายทำ
อย่าเชื่อราคาที่เห็นในรูป เพราะปรับลงได้ตามความเหมาะสม และของบางชิ้นมีราคาเช่าไว้จริง แต่เอาเข้าจริงก็ให้ยืมใช้ฟรีๆ ได้
มาใหม่ ! เดือนมกราคม 2555 จะมีจิ๊บเครน ยาว 14 ฟุต พร้อมหัวกลควบคุมกล้อง ให้ได้เช่ากันเพิ่มแล้ว ครับ
ติดตามรายละเอียดได้ที่ แฟนเพจ

มีวัตถุประสงค์เพื่อช่วยเหลือผองเพื่อนพี่น้องในวงการที่ถ่ายทำงานในเชียงใหม่ ไม่ได้หวังกำไรจากการให้เช่าของ จึงขออนุญาตให้เช่าของพร้อมคนคุม
เพื่อที่จะช่วยอำนวยความสะดวกให้ผองเพื่อนพี่น้องทุกคนครับ

ติดต่อเช่าได้ที่ ออฟฟิศวายุฟิล์มโปรดักชั่น 080-121-1199 จันทร์-ศุกร์ เวลา 10.00-18.00 น.
หรือ wayufilm@hotmail.com (อีเมล์เท่านั้น)

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
17484
ความดี
21172
เครดิต
24569
จิตพิสัย
18749
จังหวัด
จันทบุรี

วายุฟิล์มเชียงใหม่ทีมงานคุณภาพครับ
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
4334
ความดี
2401
เครดิต
1873
จิตพิสัย
4682
จังหวัด
เชียงใหม่

ราคานี้เป็นราคาที่รวมค่าแรงคนคุมของ รวมค่าโอเปอเรท รวมค่าข้าวและค่าขนส่งแล้วนะครับ
หากของชำรุดขณะการใช้งาน ลูกค้าไม่ต้องรับผิดชอบครับ ราคาไม่ตายตัว คุยกันได้ ยืมได้
บางอย่างตั้งไว้แพงเวอร์เกินเหตุต้องขออภัยด้วยครับ

ขอขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่ให้คำแนะนำด้วยครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้