สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2838เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

รับตัดต่องาน ผลิตงานโปรดักชั่่่นในรูปแบบต่างๆ ครับ

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
1881
ความดี
1111
เครดิต
1026
จิตพิสัย
1328
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:ตัดต่อ , เขียนสคริป , บท , ถ่ายทำ
  • ความสามารถ:ด้าน post production
    - adobe premiere
    - edius
    -photoshop

เขียนสคริป
    เขียนบท
  • เบอร์โทรฯ:0805576831
  • email:tayshuan_prince@msn.com
  • ตัวอย่างผลงาน:http://www.youtube.com/watch?v=J_S9ayXn_54
update (ลงตัวอย่างงานเพิ่ม) เมื่อ 19 ม.ค. 2555

รับตัดต่อและผลิตงาน production ราคาไม่แพงครับ 

อาทิเช่น
รายการโทรทัศน์
ภาพยนตร์ 
MV
Presentation
Wedding 
โปรเจ็กซ์นักศีกษาครับ

แนะนำตัวคร่าวๆครับ ผมชื่อวาครับ พอดีพึ่งออกจากชีวิตมนุษย์เงินเดือนเพื่อออกมาทำฟรีแล้นซ์ครับ จึงขอทำหน้าที่เป็น 1 ตัวเลือกเล็กๆในการรับจ้างตัดต่อและผลิตงานต่างๆ ครับ
โดยอดีตเป็นครีเอทีฟ รายการท่องเที่ยวรายการหนึ่ง ทางช่อง 5 ครับผม ชื่อรายการสลัดมันส์ อันลิมิเต็ดครับ

ทั้งนี้ผมขอฝากผลงานตัวอย่างต่างๆ ของผมไว้กับพี่ๆ thaidifilm ที่นับถือด้วยนะครับ

งานที่ผ่านมา
ตัดต่อ 
รายการ คนรุ่นใหม่ หัวใจสิงห์ ทางช่องเคเบิ้ล มหาดไทย แชนนั่ล
รายการ ศักดิ์สิทธารา ทางช่อง มหาดไทย แชนนั่ล
รายการ bike bigger ทางช่อง speed channel
presentation corperate video ของ true visions
วีดีทัศน์การสอน ของ การศีกษานอกโรงเรียนครับ
ฯลฯ ครับ ขอดูงานหลังไมค์ได้นะครับ 

ทั้งนี้ผมขอใส่ port ตัวอื่นๆ ของผมลงไปด้วยนะครับ ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ

รายการ mushion ครับ เป็นรายการดนตรีที่เขียนสคริป กำกับ และตัดต่อครับ

ตัว teaser presentation ร้านเค้ก สไตล์สนุกๆ ครับ

รายการ talkshow ใน studio ครับ เป็นแนวดนตรีเหมือนกันครับ

รายการสารคดี สไตล์สนุกสนาน ดูง่าย และได้วิธีความเป็นไทยครับ

ขอฝากไว้ด้วยนะครับ ขอบคุณสำหรับพื้นที่ดีๆด้วยครับ

[ แก้ไขล่าสุดโดย vava เมื่อ 2012-01-19 03:03 ]
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
9242
ความดี
5132
เครดิต
5013
จิตพิสัย
7529
จังหวัด
ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
1881
ความดี
1111
เครดิต
1026
จิตพิสัย
1328
จังหวัด
ตอบกลับโพส 1 โพสของ (500)
แหะๆๆๆๆ ครับพี่ ^^
500
ระดับ : สมาชิก V
เงิน
2105
ความดี
1021
เครดิต
1016
จิตพิสัย
1446
จังหวัด
นนทบุรี
มีอดีต...
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้