สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2341เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

ต้องการเช่ากล้องถ่ายวีดีโอขนาดเล็กแบบบันทึกฮาร์ดดิสคับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
30
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
เช่าเพื่อนำมาใช้ถ่ายวีดีโอในหน่วยเลือกตั้ง นายก อบจ. ประมาณ 25 ตัว คับ ใช้วันที่ 19 กุมพาพันธ์ นี้คับ พอมีที่แนะนำ หรือมีใช้เช่าก็ขอความอนุเคราะห์ด้วยนะครับ ติดต่อและสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่เบอร์ 087-7428419 k.เอ ขอบคุณล่วงหน้าคับ 

บทความที่เกี่ยวข้อง

เงิน
30
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
เพิ่มเติมข้อมูลนิดนึงคับ ร้านพี่ที่มีไม่ครบตามจำนวน อาจจะมี 2-3 ตัว หรือมากกว่านั้น ผมก็ยินดีขอเช่านะคับ พร้อมวางมัดจำ...ช่วยหน่อยนะคับ พยายามหาในพี่กูแล้วก็มีไม่มากคับ ส่วนมากเป็นกล้องแบบแบกขึ้นบ่ากันหมดคับ
เงิน
30
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
ฝากรายละเอียดไว้ก็ได้คับ เดี๋ยวผมโทรกลับ ผมอยู่นครนายก ขอเป็น พท.จ.สระบุรี ปทุม กทม ฉะเชิงเทรา ปราจีน จะดีคับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้