สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2580เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

สอบถามต่อครับ เรื่อง Sony  ICD-UX523F ใช้งานได้ระดับไหนครับ

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
1981
ความดี
1931
เครดิต
1755
จิตพิสัย
1073
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
เดินตามหา TASCAM DR 05 c]y ZOOM H1 มา 1 อาทิตย์ ไม่มีสินค้าเลยครับ ไปเจอตัวนี้เข้าที่ร้าน power buy และศูนย์ โซนี่ 4290 บาท
คุณภาพมัน โอเค ไหมกับการที่ผมจะเอาใช้กับกับการเก็บเสียงบรรยากาศงานเวดดิ้ง เสียงบ่าวสาว คุยกัน และกะใช้ตอนที่ ประธานอวยพรให้บ่าวสาวครับ
เพื่อนๆพี่ๆ เคยลองใช้แล้ว มาแชร์กันหน่อยนะครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้