สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2538เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

ขอคำปรึกษาเรื่องทำ glidecam หน่อยครับ

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1152
ความดี
615
เครดิต
639
จิตพิสัย
475
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
สวัสดีครับคือผมกำลังจะทำ stabilize แบบ glidecam ใช้เองครับ ตอนนี้ผมมีท่ออลูมิเนียมเส้นผ่านศูนย์กลางขนาดประมาณเหรียญบาทหรือใหญ่กว่านิดหน่อย แต่ผมสงสัยว่าจะใช้เพลทกล้อง ของอะไรยี่ห้อไหนดีครับ และจะติดมันเข้ากับท่อได้อย่างไร เลยอยากรบกวนพี่ๆในเว็บนี้แนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้