สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2925เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

ถ่ายวีดีโอ tilt shift

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
171
ความดี
180
เครดิต
132
จิตพิสัย
58
จังหวัด
ลพบุรี
คือ ถ้าแค่ถ่ายภาพเป็น tilt shift มันทำได้ง่ายๆ อยู่เเล้ว เลยอยากถ่ายเป็นวิดีโอ 
แต่ผม เห็นว่ามันมี อแดปเตอร์ขาย ใช้กับเลนส์ EF EF-s ได้ แต่ หาร้านขายเท่าไหร่ก็ไม่ได้ ใครพอรู้ซื้อที่ไหน บอกบ้างนะครับ 
ผมอยู่ลพบุรี ผมหามานาน เเล้ว หรือใครจะขายต่อ บอกมา เด๋ยวน้องจะจัดไป ขอใหล้ๆ กันหน่อยละกัน 

ปล. อาจจะตั้งผิดห้องนะ ครับ มือใหม่เว็บนี้

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้