สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2202เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

อยากทราบว่า......

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
99
ความดี
158
เครดิต
99
จิตพิสัย
128
จังหวัด
อุตรดิตถ์
ผมสมาชิกใหม่ น๊ะครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ชอบเกี่ยวกับการถ่ายภาพและทำวิดีโอเหมือนกันครับ

ส่วนตัวผมชอบใช้โปรแกรมตัดต่อวิดิโอ Sony Vegas Pro9 น๊ะครับ ที่อยากทราบก็คือ ผมอยากจะเพิ่มอะไรใหม่ ๆ เช่น Video FX 
และก็ Transitions อ่าครับ แต่ผมไม่ทราบว่าต้องไปโหลดเว็บไหน เพิ่มยังไง ใครพอทราบก็ขอความกรุณาช่วยผมด้วยล่ะกันน๊ะครับ
ขอบคุณครับ ผมชื่อต้อมน๊ะครับ อิอิ 

ขอบคุณครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
14461
ความดี
10965
เครดิต
11436
จิตพิสัย
10563
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ในเวบเรา มีคลามลับอยู่นะฮะ ลองดูดี ๆ ^^
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
4318
ความดี
4545
เครดิต
4514
จิตพิสัย
4414
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ถ้ายังโพสไม่เยอะจะเข้าห้องนั้นไปโหลดไม่ได้

ก็ลองไปหาที่นี่ครับ http://www.thaivegas.com/
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้