สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 3816เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

แนะนำบริษัททำ Film / CG / Animation production ค่ะ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
60
ความดี
89
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:Film / CG / Animation production
  • ความสามารถ:Maya 3D / After Effect 2D / Cinema 4D / 3D Max / Nuke
  • เบอร์โทรฯ:0827929899
  • email:kimmikz@gmail.com
  • ตัวอย่างผลงาน:http://www.youtube.com/user/theCommonist?ob=0&feature=results_main
theCommonist เป็นบริษัทรับงานเกี่ยวกับด้าน Film / CG / Animation production Based in Bangkok and Kuala Lumpur เชิญเข้าไปเยี่ยมชมเวบไซด์ของเราได้ที่ www.thecommonist.my ค่ะ บริษัทเรารับงานทุกประเภทไม่ว่าจะเป็น TVC / Feature Film / Documentary / Video Presentation / Viral video etc. สนใจสามารถติดต่อได้ที่ kimmikz@gmail.com ค่ะ 
เงิน
75
ความดี
114
เครดิต
55
จิตพิสัย
84
จังหวัด
   งานสวยครับผม เนื้อหาดูน่าติดตามครับ รอชมตัวเต็ม^^
www.kanoksincg.com
เงิน
60
ความดี
89
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
ขอบคุณมากค่ะ ^^
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้