สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2461เข้าชม
  • 4ตอบกลับ

แนะนำวีดีโองานบวชเพื่อนติชมได้ครับ

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
1255
ความดี
264
เครดิต
165
จิตพิสัย
194
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ผมขอลองแนะนำวีดีโองานบวชซักหนึ่งตัวน่ะครับ เป็นวีดีโอที่ลองทำให้เพื่อนอ่ะคับ ภ่ายมากับกล้องไอโฟนเอา แล้วมาแต่งสีเองนิดหน่อยคับพอดีไม่ค่อยมีความร้เรื่องสีมากภาพบางท่อนบางตอนผมก้ไม่ได้ภ่ายเก้บมาหมดก้เลยมารบกวนภาพจากพี่ๆนัยเว็บ thaidflim อะคับและลองศึกษาจากพี่ๆมาด้วย ภ้าภาพไหนใช้ไม่ได้หรือยังไงผมยินดีลบให้น่ะคับ แนะนำติชมได้น่ะคับจะได้เอาไปแก้ไข ขอบคนครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

เงิน
1255
ความดี
264
เครดิต
165
จิตพิสัย
194
จังหวัด
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 4#  โพสต์เมื่อ: 2012-04-23
ตอบกลับโพส 3 โพสของ (powerart)
ห้าห้าห้า โดนจับได้เป้นที่เรียบร้อยแล้วเลยคับหลังจากพระศึก แต่บอกเพื่อนไปแล้วช่วยๆกัน  ห้าห้าห้า
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
4318
ความดี
4545
เครดิต
4514
จิตพิสัย
4414
จังหวัด
ระวังเจ้าของงานจับได้นะ ว่า เอ๊ๆ นี่ไม่ใช่วัดนี้นะ ฮ่าๆ
เงิน
1255
ความดี
264
เครดิต
165
จิตพิสัย
194
จังหวัด
ขอบคุนมากคับผมจะนำไปปรับปรุงคับ
แต่ภาพที่ย้อนแสงผมก๊อปพี่ๆนัยเวับมาอ่ะคับพอดีไม่ได้มีโอกาสถ่ายไว้เองอ่ะคับ
แต่ยังไงต้องขอบคุนน่ะคับที่เข้ามาติชมกัน
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
4318
ความดี
4545
เครดิต
4514
จิตพิสัย
4414
จังหวัด
ถือได้นิ่งมากครับในบางช๊อท

บางทีต้องอาศัยวางบนโต๊ะบ้าง หรือ แนบกะฝาบ้าน บ้างครับแล้วแต่โอกาศในขณะนั้นจะอำนวย เพื่อให้มันนิ่ง แล้วจะดูสวย

ตรงโบสถย้อนแสงสวยครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ

ขอบคุณเพลงไวพจน์
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้