สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2613เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

[น้องใหม่]อยากทราบความแตกต่างระหว่าง Merlin กับ Smooth pro

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
831
ความดี
766
เครดิต
737
จิตพิสัย
710
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
อยากทราบว่าอันไหนมันนิ่งกว่ากัน และอยากทราบว่าถ้าคนไม่ชำนาญ อันไหนนิ่งง่ายกว่ากันครับ คือประมาณว่าบินเร็วกว่ากันนะครับ เรื่องน้ำหนักอีกอันไหนเบากว่า และข้อดีข้อเสียของแต่ละอัน

ถามเยอะเลย ขอบคุณล่วงหน้าครับ พอดีจะหัดถ่าย Cinema นะครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

เงิน
33105
ความดี
27831
เครดิต
28064
จิตพิสัย
29772
จังหวัด

เอาของหลังหมื่นมาเทียบหลักพัน
เอาเป็นว่าการตั้ง Balance สำคัญมากๆ
คิดว่า Merlin จะตั้งได้ง่ายกว่าละเอียดกว่ามากนะครับ
และวัสดุคงดีกว่าไม่แน่ใจว่า Smooth pro เป็นไงไม่เคยใช้ครับ
แต่ราคา Smooth pro จับต้องหามาครอบครองได้ง่ายกว่ามาก
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
831
ความดี
766
เครดิต
737
จิตพิสัย
710
จังหวัด
แล้วmerlin การบิน หรือ บินง่ายกว่าไหมครับ แล้วใครพอบอกได้ไหมครับว่า merlin set balance ต้องใส่ตุ้มกี่ลูก ปรับยังไง มีใครช่วยบอกได้บ้างครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้