สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1791เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

[Vegas 10] - อยากรู้ว่ามีตัวอักษรสีเนกาทีฟ มั้ยครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
129
ความดี
168
เครดิต
99
จิตพิสัย
128
จังหวัด
เชียงใหม่
พอผมอยากรู้ว่ามันมีมั้ยน่ะครับ แล้วก็ที่ผมหมายถึงไม่ใช่ทำให้เป็นสีตรงข้าม แต่ทำให้มันมีผลตรงข้ามกับสีพื้นหลังเป็นเนกาีทีฟ ครับ

เช่น พื้นหลังสีขาว ตัวอักษรจะสีดำ แล้วในสีดำเลื่อนเข้ามา จะทำให้ตัวอักษรเลื่อนเปลี่ยนเป็นสีขาว

ปล.ผมจะเอาไปใช้กับพื้นหลังวีดิโอนะครับ ไม่ใช่พื้นหลังขาว(แล้วสีดำเลื่อนมา)

ขออภัย ถ้าเกิดมันผิดพลาดประการใดของกฏ

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้