สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2233เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

ต้องการเช่ากล้อง DSLR ไปถ่ายวิดีโอพร้อมไมค์ rode

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
10
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ต้องการเช่ากล้อง DSLR ไปถ่ายวิดีโอพร้อมไมค์ rode , memory card , กระเป๋าครับ  ผมต้องไปเอาถ่ายงานเล็กๆ พอดีหาตามเน็ตแล้วต้องมีสลิปเงินเดือนพร้อมเอกสารหลักค้ำประกัน

ใครมีให้เช่าตามนี้รบกวนทิ้งเบอร์ติดต่อหรือโทรมาที่ 0840971265 ด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

เงิน
24442
ความดี
20956
เครดิต
21442
จิตพิสัย
21252
จังหวัด
ขอนแก่น

ที่เขาให้มีหลักฐานแบบนั้นเพราะ เพื่อกรองมิจฉาชีพ นะครับ
ถ้าคุณไม่สามารถให้เขาได้ ก็ควรไปเช่าแบบที่มีคนคุมอุปกรณ์ ตามไปด้วยจะดีกว่าครับ
ซึงแบบนั้นหาในเว็บนี้เยอะแยะ
ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
867
ความดี
451
เครดิต
352
จิตพิสัย
731
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ผมคือผู้ให้เช่าเข็ดแล้วกับการที่เช่ามีหลักฐานวางไว้  เช่ากลับมามันไม่คุ้มกัน กว่าเราจะรู้ว่าก้องหรืออุปกรณ์เราเป็นอะไร เราคืนหลักประกันคุณไปหมดแล้ว
ผมแนะนำให้เช่าแบบมีคนคุมไปดีกว่า
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้