สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 17980เข้าชม
  • 15ตอบกลับ

รับสมัครทีมงานผลิตรายการสารคดี (ฟรีแลนซ์)

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
10
ความดี
59
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 15#  โพสต์เมื่อ: 2014-03-23
น่าสนใจมากนะครับงานนี้
ผมอายุ22ปีครับชอบดูสารคดีมาแต่เด็กเลย
เวลาผมกลับต่างจังหวัด5-6วันกว่าจะถึงบ้านปาไปวันที่4แล้วเพราะผมแวะข้างทางประจำไม่ว่าจะเป็น นำ้ตก สะพาน ภูเขา
แม่นำ้ ถำ้ หรือ อื่นๆผมก้แวะไปถายรูปบ้างถ่ายวีดีโอบ้าง บางสถานที่ที่ห่่างกัน4-5กิโลผมก้เดินไปมันอดไม่ไหวอ่ะครับที่ต้องแวะให้ได้
พอเย็นหน่อยถ้ามีวัดใกล้ๆก้ขอนอนที่วัดถ้าไม่มีก้นอนมันในป่าใกล้ถนนนั่นแหละ ผมชอบถ่ายรูปดอกไม้มากแม้นว่าจะไม่ค่อยสวยนักแต่ผมก้ชอบมัน
ส่วนอุปกรณ์นั้นผมมีแค่โทรศัพท์กับกล้องเสริมโทรศัพท์เเละโนตบุคตัวหนึ่ง (คือไม่ใช่มืออาชีพแต่ใจรัก)
ส่วนประสบการณ์นั้นเป็นเรื่องของการผจญภัยมากกว่าชอบมาแต่เด็กเพราะเป็นเด็กบ้านนอกบ้านติดป่า 555 เรื่องกินเรื่องนอนไม่ต้องห่วงผมกินได้ทุกอย่างและที่สำคัญ ผมชอบเดินเท้ามากกว่านั่งรถ
เบิร์ดครับ กทม สนจัยคนที่รักการผจญภัยโทรหาผมนะครับ 0833161734
ก่อนสงกราณนี่ผมกลับบ้านอีกถ้ามีโอกาศจะแนบรูปแลวีดีโอมาให้ชมนะครับ

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้