สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 3092เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ผมเอาข่าวสาร ดีๆมาฝากครับ ท่านที่สนใจ

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
6847
ความดี
6311
เครดิต
6031
จิตพิสัย
6109
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
สวัสดีครับ พอดีผมจะไปงาน นิเทศศิลป์ ผมก็นั้งคิดอยู่ว่า คงจะมีใครหลายๆๆคน ที่กำลังหาความรู้และประสบการอยู่ ผมก็เลย

เอามาแบ่งปัน เกี่ยวกับโครงการ ดีๆ  ท่านไดสนใจ ก็ไปที่งานกันได้เลยนะครับ งานนี้ ฟรี  คนภายนอกก็เข้าได้ครับ  ผมคนนึงและที่ไม่ได้เรียนที่นั้น แต่ก็อยากจะไปงาน

เพื่อเก็บเกี่ยวประสบการ ต่าง  
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
494
ความดี
364
เครดิต
355
จิตพิสัย
618
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ขอบคุณคณะนิเทศศิลป์ ลาดกระบัง ที่สร้างสรรค์งานดีและเปิดโอกาสให้บุคคลภายนอกเข้าร่วม

และขอบคุณคุณ mar.125 ที่นำเรื่องราวมาประชาสัมพันธ์ ณ ที่นี้ครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้