สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1606เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

เพิ่งสมัครเลยขอนำผลงานมาขอคำแนะนำล่ะกันครับ

2nd
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
510
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
ราชบุรี

ทั้ง 2 ผลงานนี้ทำโดยที่ไม่มีความรู้อะไรมาก่อนเลยครับ อาศัยชอบเฉยๆ
อันแรกทำให้น้องๆเพื่อนแฟน อันสองทำให้ชมรมฮะ
ส่วนกล้องเป็นกล้อง VDO Sony HDR-XR150 ตัวเล็กๆ ไร้อุปกรณ์เสริมใดๆ
โปรแกรมยังใช้ Vegas 8 อยู่เลยฮะ 
ได้เจอเวปนี้ก่อนคงจะดี เพราะคิดว่าจะถอย DSLR มาลองทำจริงจังสักครั้ง เลยขอเข้ามาศึกษาฮะ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผม
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้