สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1588เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

ฝากด้วยครับ กับผลงานการตัดต่อครั้งแรกจริง ๆ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
30
ความดี
79
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

เป็นงานที่ผมศึกษาจากยูทูป หัดทำเอง เรียนรู้เองทั้งหมดครับ
ติชม และเสนอแนะกันได้เต็มที่ ขอบคุณมากครับ
ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
2776
ความดี
991
เครดิต
782
จิตพิสัย
1190
จังหวัด
ใช่ใด้เลยคับ
ฝึกไปเรื่อยๆเดี่ยวก็เก่งเองคับ
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
10013
ความดี
8199
เครดิต
8313
จิตพิสัย
9992
จังหวัด

ดีครับฝึกไปเรื่อยๆ แค่การถ่ายทำมาเรื่องเสียงยังไม่ดีเท่าไร ส่วนตอนทอร์ค พูดถึงหลายเรื่องขาดการอินเสิททำให้คนดูนึกภาพไม่ออกว่ามันคืออะไรเป็นยังไง ถ้าไม่มีภาพที่ถ่ายทำ ก็ขอเป็นภาพนิ่งอินเสิทได้ หาในเน็ตจะทำให้เห็นภาพที่ชัดเจนและคนดูเข้าใจถ้าปล่อยภาพยาวไม่มีการอินเสิตสลับบ้าง คนดูจะเบื่อครับ ลองฝึกไปเรื่อยๆครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้