สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2503เข้าชม
  • 6ตอบกลับ

ฝึกงาน editor

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1453
ความดี
452
เครดิต
373
จิตพิสัย
402
จังหวัด
นครพนม
ขอโทษคับผมต้องการฝึกงานด้านตัดต่อ หาไว้หลายที่แล้วคับ แต่ไม่มีใครติดต่อมาเลย
ผมจึงมาให้พี่ๆช่วย แนะนำให้ผมว่ามีบริบัท ที่พวกพี่ๆรู้จัก ที่จะรับนักศึกษาฝึกงานด้านตัดต่อ
เรียน สวนสุนันทา ปี3 นิเทศน์ วิทยุโทรทัศน์
โปรแกรม premiere pro . after effect . photoshop
ฝึกช่วง มีนาคม-พฤษภาคม 25 56
เมล์ totsawatbom12@hotmail.com
ขอบคุณคับ
ระดับ : สมาชิก II
เงิน
727
ความดี
187
เครดิต
107
จิตพิสัย
136
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ได้ที่ฝึกงานหรือยังครับ ถ้ายังไม่ได้ ส่งประวัติการศึกษา+เบอร์โทรมาเมลล์ผมนะครับ tun_ho@hotmail.com  บริษัทอยู่ใกล้เมืองทองธานี-แจ้งวัฒนะ
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
10
ความดี
59
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
บริษัท พี่ รับน้องฝึก ตัดต่อ อยู่นะครับ  
บริษัท ผลิตรายการโทรทัศน์  อยู่แถว สวนสยาม

สนใจลองส่งเมล แนะนำตัว มาที่ davilbat@gmail.com
หรือโทร 089-6565664 ดูนะครับ
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1453
ความดี
452
เครดิต
373
จิตพิสัย
402
จังหวัด
นครพนม
ขอบคุณพี่นะคับ ได้ที่ฝึกงานแล้วคับ
ระดับ : สมาชิก II
เงิน
358
ความดี
282
เครดิต
308
จิตพิสัย
137
จังหวัด
นครปฐม
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 4#  โพสต์เมื่อ: 2013-01-17
ยินดีด้วยครับ ดีจังผมก็ชอบตัดต่อ
เงิน
30
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 5#  โพสต์เมื่อ: 2013-01-18
อ้าว เรียนที่เดียวกัน คณะเดียวกัน แต่คนละสาขา แต่ผมเพิ่งมาสนใจและชอบเรื่องการตัดต่อ
ออกไปบู๊ล้างผลาญก็ช่วงนี้ (กว่าจะค้นหาตัวเองได้- -)
ตอนนี้ผมก็มีปัญหาเดียวกับ จขกท.เลย คือผมยังไม่มีที่ฝึกงานเลยครับ
อยากรบกวนพี่ๆแนะนำบริษัทให้ทีครับ บ้านอยู่แถวประดิพัทธ์ หาที่ฝึกงานแบบเดินทางได้สะดวกครับ
รบกวนพี่ๆด้วยนะครับ อยากหาประสบการณ์ในการทำงานด้านนี้เพิ่มขึ้นครับ ^^

ฝึกช่วงเดียวกันครับ โปรแกรม Premirer Pro , Photoshop . ส่วน After Effect ยังไม่ค่อยเป็นพึ่งหัดครับ

ขอบคุณพี่ๆที่ให้ข้อมูลล่วงหน้าครับผม ^^

เงิน
272
ความดี
298
เครดิต
209
จิตพิสัย
296
จังหวัด
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 6#  โพสต์เมื่อ: 2013-01-26
ผมยังหาไม่ได้เลยคับ เพราะช่วงนี้งานยุ่งมากๆคับ เลยยังไม่ค่อยได้หา
พี่ๆบริษัทไหนพอจะช่วยได้ ช่วยหน่อยนะค๊าฟฟ ทำโปรแกรมafter effectได้ค๊าฟฟฟ
แต่ยังไม่มีที่ฝึกงานค๊าฟฟฟ อยากไปเรียนรู้การทำงานจิงๆคับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้