สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 4539เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

เสนอแลกไวเลสโซนี่รุ่น UWP-V1 กับเลนส์แคนนอน EF

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
1030
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
— กระทำโดย ake โดยการย้ายจากกระดานข่าว ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน เมื่อเวลา(2011-05-18) —
ผมมีไวเลสของโซนี่รุ่น UWP-V1 (ตัวจริงตามรูปเลยครับ) ซื้อรวมมากับกล้องวีดีโอโซนี่ Z5 ราคาแยกขายไวเลสชุดนี้ของใหม่อยู่ที่ 26,000 บาท ชุดนี้ผมซื้อมาอายุก็ประมาณหนึ่งปีแล้ว แต่ใช้งานจริงๆแค่ 5เดือน หลังจากนั้นก็เก็บ เพราะขายตัวกล้องไปแล้ว
ผมอยากจะเสนอแลกครับ แลกไวเลสชุดนี้กับเลนส์แคนนอน เม้าท์ EF (EF-S ไม่เอาครับ)  เน้นเลนส์ฟิกซ์ครับ ตัวใดก็ได้ สภาพก็ให้เหมาะสมกับราคาไวเลสของผม(ตอนนี้ราคาก็คงต้องลดลงตามอายุ)   ลองเสนอรูปเลนส์ และข้อมูลมาได้ครับที่เมล์ของผม somjinklong@hotmail.com  ถ้าผมเห็นว่าเหมาะสมที่จะพอแลกกันได้ผมจะติดต่อท่านกลับไปครับ  ขอบคุณครับ
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
1714
ความดี
3989
เครดิต
4198
จิตพิสัย
3227
จังหวัด

ขายเลยดีไม้ กำลังอยากได้ใช้ เปิดราคาไห้หน่อยนะครับ
เงิน
1030
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
อ้างอิง
อ้างอิงโพส 1 ต้นฉบับโพสโดย nattakorn เมื่อ 2010-09-20 23:53 :
ขายเลยดีไม้ กำลังอยากได้ใช้ เปิดราคาไห้หน่อยนะครับ

เสนอราคามาทางข้อความส่วนตัวก็ได้นะครับ ถ้าผมพอรับไหวก็เอาไปเลยครับ
เงิน
1030
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
มีท่านถามมาทางอีเมล์ว่าไวร์เลสรุ่นนี้ใช้กับกล้อง DSLR ได้มั๊ย  ...... ผมเคยทดลองใช้กับ 5D mkII และ 7D ได้ครับ สามารถต่อหูฟังกับตัวไวร์เลสเพื่อฟังเสียงได้ด้วย.....เอารูปมาให้ชมครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้