สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1950เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

หาที่ฝึกงาน

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
30
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ขอโทษครับคือผมต้องการหาที่ฝึกงานด้านตัดต่อ เบื้องหลัง ออกกอง ฯลฯ อยากหาประสบการณ์ด้านนี้
แต่เพิ่งมาค้นพบตัวเองและไม่ได้เรียนสาขาที่เกี่ยวข้องโดยตรงด้วยแต่จะเรียนโปรแกรม Premiere pro . After effect . Photoshop
มาบ้างแต่ชอบตัดต่อ เคยสมัครมา2ที่แล้ว แต่ไม่ได้เลย ผมจึงมาขอความกรุณาพี่ๆเพื่อนๆ แนะนำบริษัทที่เปิดรับนักศึกษาฝึกงานด้านนี้
ผมเรียน ราชภัฎสวนสุนันทา ปี3 นิเทศน์ เอกภาพเคลื่อนไหวสื่อผสม ครับเหมือนกระทู้ข้างล่างแต่คนละสาขา
โปรแกรม Premiere pro . After effect . Photoshop
ฝึกช่วง มีนาคม ถึง พฤษภาคม
เมล์ Winter_0712@hotmail.com

ขอบคุณพวกพี่ๆที่แนะนำบริษัทไว้ล่วงหน้านะครับ ขอบคุณครับ
ระดับ : สมาชิก V
เงิน
3478
ความดี
1500
เครดิต
1253
จิตพิสัย
1572
จังหวัด
ลองเข้าไปดูในกระทู้ของน้องคนที่โพสไว้ข้างล่างมีบริษัทมาทิ้งเบอรไว้ 2-3 เจ้าครับลองโทรไปติดต่อดูนะครับ
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
2800
ความดี
4360
เครดิต
4000
จิตพิสัย
7415
จังหวัด
https://www.facebook.com/profile.php?id=100003817611433  ไปฝึกที่ขอนแก่น ไหม๊ครับ  สนุกๆๆ
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
30
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
อ้ากกกกสนใจมากเลยอ่าคร้าบบบบน่าสนุก แต่ขอนแก่นเลยเหรอน่าเสียดายอ่า ไม่สะดวกเลยอ่าครับ
ขอเป็นใน กรุงเทพ ได้ไหมอ่าครับพี่ ><

แต่ขอบคุณที่ชวนนะครับ จะเอาไว้พิจารณาอีกทีแล้วกันครับ ขอบคุณครับ ^^
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้