สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1528เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

กิฟจัง you'll never walk alone cover

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
5487
ความดี
2823
เครดิต
2401
จิตพิสัย
2488
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

กิฟจัง you'll never walk alone cover
วันนีี้ ขอนำเสนอ ผลงาน ของ คุณ กิฟจัง ศิลปิน เปียนโน ที่ดังยูทูป นะครับ
วันที่แล้ว ได้มาราย เปิดตัวในรายการ หงส์ข้า ช่วง kopclusive บอกเล่าเรื่องราวต่างๆ ตั้งแต่อดีต จนถึงปัจจุบัน แล้วทิ้งท้ายด้วย เพลง เพราะจาก กิฟจัง ครับ
you'll never walk alone cover

เอามาฝากเฉยๆนะครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้