สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2262เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

แครอทVSต้นหอม - Animation 3D  เรื่องแรกครับผม...

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
1160
ความดี
707
เครดิต
627
จิตพิสัย
714
จังหวัด
ลพบุรี
แครอทVSต้นหอม - Animation 3D Story  เป็นงาน Animation 3D ชิ้นแรกนะครับผม

งานของพวกผมอาจไม่ได้ดีเด่นอะไรมากแต่พวกผมก็ตั้งใจทำแบบสุดฝีมือ.....
การขยับการเคลื่อนไหวอาจจะยังไม่ค่อยดี(ใส่กระดูกไม่เป็น)ก็มั่วๆไป พวกผมต้องหัดทำฝึกสอนกันเอง( อ. สอนแต่แนวคิด      )

จะดีจะร้ายยังก็ขอรับคำติชมครับผม.....

แนวคิด...

คือ...การใช้ชีวิตของคนเราอาจจะเริ่มไม่เหมือนกัน แตกต่างกัน ต่างอายุ ต่างฐานะ หรือแตกต่างสายพันธุ์ แต่ในสุดท้ายก็มีจุดจบ " ไม่แตกต่างกัน "

วิทยาลัยเทคนิคลพบุรี
แผนกศิลปกรรม สาขาคอมพิวเตอร์กราฟิก ปวช.3
จากทีมงานกลุ่ม Autonomous Entertainment

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
12331
ความดี
8574
เครดิต
8667
จิตพิสัย
9807
จังหวัด
ขอนแก่น

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้