สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1588เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

ขอรบกวนพี่ๆ แนะนำที่ฝึกงานทีครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
60
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
อยากฝึกงานด้าน editor นะครับ พี่ๆบริษัทไหนสนใจรับนักศึกษาฝึกงาน ช่วยแนะนำให้ผมทีนะครับ  
ผมเรียนที่ รามคำแหง คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน ใกล้จะจบแล้วครับ
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
830
ความดี
242
เครดิต
132
จิตพิสัย
139
จังหวัด
นนทบุรี
หน่วยการในกระทรวงสาธารณสุข   มีหน่วยงานผลิตสื่อ  ครับ  อุปกรณ์ ครบ แถวนนทบุรี   ใกล้เดอะมอร์ งามวงษ์วาน  สนใจ  086-991-3082   ปู  ครับ
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
5487
ความดี
2823
เครดิต
2401
จิตพิสัย
2488
จังหวัด
เราชอบกีฬาหรือเปล่าละ ถ้าชอบ หรือ อยากฝึกงาน แล้วเสมือนกับ เราได้เป็นพนักงานที่นี่ จริงๆแล้วละก็ พี่แนะนำ สตาร์ซอคเกอร์ทีวีนะครับ เพราะตอนนี้ กำลังมองหา เด็กฝึกงาน แล้วคนจบใหม่ อยู่นะครับ

งานเราไม่มีอะไรมากนะครับ เข้างาน เช้า เลิกงาน1 ทุ่ม แล้ว ก็ ตัดงาน อาจจะได้ ไปตัดงานประจำ แรกๆ ก็ได้ ตัด 1 เบรก หลังๆ ก็อาจจะได้ตัด งาน แบบ สอง เบรก นะครับ มีวันหยุดให้ หนึ่งวัน ทำงาน หกวัน พี่ๆที่นี่ใจดีนะครับเป็นกันเองนะครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
60
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
ขอบคุณพี่ๆมากครับที่ให้คำแนะนำ  
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้