สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2996เข้าชม
  • 15ตอบกลับ

หาตากล้องช่วยถ่าย ซอกแซกพาชิมครับ

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
885
ความดี
433
เครดิต
257
จิตพิสัย
514
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 15#  โพสต์เมื่อ: 2013-12-10
ดีใจครับ ยังมีคนที่อยู่ในเว็บนี้ ไปช่วยงาน แม้จะไม่ได้ค่าจ้าง แต่ได้ใจผมครับ และขอบคุณครับ

ฝากบอกนะครับ สำหรับมือใหม่ ที่มีอุปกรณ์ แต่ยังถ่ายไม่เป้น หรือยังไม่เก่ง ลองไปช่วยผมถ่ายนะครับ ได้ประสบการณ์จริงแน่นอนครับ ออกความคิดได้เต็มที่ครับ ติดต่อผมได้เลยนะครับ ผมถ่ายรายการ ซอกแซกพาชิมอยู่เรื่อยๆครับ

ร้านล่าสุดครับ ร้านขนมเค้ก ที่มีชื่อเก๋ๆว่า ILovecake

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้