สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1516เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

Glidecam HD 4000 หาซื้อใน กทม. ที่ไหนได้ครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
156
ความดี
187
เครดิต
198
จิตพิสัย
55
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
สวัสดีครับผมสมาชิกใหม่ ถ่ายวีดีโอสั้นๆ มาแล้วสักพักครับผม ถ่ายทำ Stock
หาข้อมูลใน google ไปมามา มาเจอเว็บนี้เลยขอมาเข้าเป็นสมาชิกนะครับ

และรบกวนคำถามแรกเลยครับ
Glidecam HD 4000 หรือ 2000 หาซื้อใน กทม. ที่ไหนได้ครับ? พอจะมีร้านมาวางขายไหมครับ  หรือว่าต้องสั่งใครที่เชื่อใจได้ครับผม แนะนำได้ไหมครับ แล้วราคามันเท่าไรครับผม (คิดว่าจะซื้อแล้ว ถ้างบไหวคงเอาตัว 4000 เลย)

ตอนนี้อยากได้มาใช้งานมาก ที่ถ่ายๆอยู่มันนิ่งมากเลย   และมันจะช่วยชีวิตผมได้เลยทีเดียวในการทำงานเลี้ยงชีพ
พอดีไปดูร้านกล้องทั่วไป หาก็ไม่เจอครับเจอแต่แบบอื่นๆ
รบกวนด้วยครับผม

ขอบคุณครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

เงิน
27382
ความดี
25465
เครดิต
27374
จิตพิสัย
30396
จังหวัด

1.ลองดูหน้าซื้อขายครับ มีอยู่หลายเจ้า นัดเจอตัวเป็นๆจ่ายเงินโลด

2. ไอที่เห็นนิ่งๆเนี่ย ต้องปรับตั้ง และฝึกฝนเดินกันอยู่นานเลยนะครับ กว่าจะนิ่ง ไม่ใช่อยู่ๆมีของเดินแล้วจะนิ่งเลย

โลกใบนี้ไม่มีโดเรมอนเราจึงไม่ควรทำตัวเหมือนโนบิตะ
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
156
ความดี
187
เครดิต
198
จิตพิสัย
55
จังหวัด
ดูๆไม่ค่อยมีคนขายเลยจะลองตามเรื่อยๆครับ  ขอบคุณครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้