สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1396เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

ขอคำติชมด้วยครับ พึ่งลองทำรายการรีวิวสถานที่ท่องเที่ยวเป็นภาษาอังกฤษน่ะครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
20
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ขอคำติชมด้วยครับ พึ่งลองทำรายการรีวิวสถานที่ท่องเที่ยวเป็นภาษาอังกฤษน่ะครับ ทุกอย่างใหม่หมด กล้องพึ่งซื้อ พึ่งมาเจอเว็ปนี้ พึ่งรู้วิธีการปรับกล้องวันนี้เองครับ -___-" ติชมได้เต็มที่ครับ จะทำคลิปหน้าเดือนหน้าครับ ขอบคุณคร้าบบบบบบ
ake
เงิน
34014
ความดี
117475
เครดิต
125435
จิตพิสัย
118050
จังหวัด
เชียงใหม่

ถ่าย 2 กล้องแล้วตัดสลับจะดีขึ้นครับ
เสียงใช้ได้ครับ พิธีกรกรีดแบบไม่ห่วงสวยเลยนะครับเนี่ย
ขี่ไม้กวาดน่าเล่นครับ
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
20
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ขอบคุณมากกกกกครับ เดี๋ยวคลิปหน้าจะลองใช้สองกล้องตามที่แนะนำครับ

ว่าแต่ถ้าคุณภาพของทั้งสองกล้องไม่เท่ากัน เอากล้องตัวไหนเจาะ และตัวไหนมุมกว้างดีอ่ะครับ?

EOS-6D กับ EOS-M ครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้