สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 3503เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

อยากทำ replay เป็นครับ  แบบ เดินหน้าและถอยหลัง ครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
85
ความดี
124
เครดิต
55
จิตพิสัย
84
จังหวัด
ยโสธร
อยากทำ replay เป็นครับ  แบบ เดินหน้าและถอยหลัง ครับ  ใครทำเป็น  บอกด้วยครับ  ขอบคุณล่วงหน้าครับ เช่น  คนเดินไปข้างหน้าแล้วถอยหลังมาแบบติดต่อกัน
เงิน
14841
ความดี
10868
เครดิต
10002
จิตพิสัย
15544
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
เอาแบบลูกทุ่งๆเลยละกันนะครับ

1.กรณีต้องการให้เดินหน้า-ถอยหลัง แบบไป-กลับ-ไป-กลับ จังหวะเท่าๆกันตลอด แบบนี้ไม่ยาก
1.1 ตัดคลิปเฉพาะช่วงที่จะเดินหน้า-ถอยหลังออกมาต่างหากก่อน
1.2 copy+paste คลิปออกมาอีกอัน
1.3 ก้อนที่ก็อปออกมาแล้ว คลิกขวา เลือก reverse...เท่านี้ก็ถอยหลังได้ละ
1.4 อยากให้ไป-กลับหลายๆที ก็ copy+paste ออกมาอีกเรื่อยๆ จนกว่าจะถูกใจ

2.หรือถ้าดูๆแล้ว ไป-กลับตรงๆ ดูไม่ครีเอท ก็ไปปรับร่น/ยืด/เร่ง/ลดคลิปแต่ละท่อน เหมือนการ trim คลิปตามปกติเพิ่มเติมเอาก็ได้ครับ
เงิน
85
ความดี
124
เครดิต
55
จิตพิสัย
84
จังหวัด
ยโสธร
ขอบคุณมากครับ
เงิน
85
ความดี
124
เครดิต
55
จิตพิสัย
84
จังหวัด
ยโสธร
ขอบคุณมากๆๆครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้