สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1271เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

Export เป็น Avi ใน Media Encoder ทำยังไงคับ

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
198
ความดี
181
เครดิต
22
จิตพิสัย
167
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
คือถ้าเอาทำการ Export ปกติมันก็จะเป็น AVI หรือค่าอะไรก็แล้วแต่ที่เรากำหนดได้เลย
แต่ปัญหาของผมคือ จะ Export เป็น AVI โดยใช้ Media Encoder  คับ ซึ่งก่อนหน้านั้นผมก็ตั้งค่าเป็น AVI แล้ว กด Queue แต่มันไม่มี AVI อ่ะคับ มีแต่ FLV/F4v/H.264 อ่ะคับ  ผมอยากได้ AVI ต้องทำยังไงอ่ะคับ
ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
11370
ความดี
6896
เครดิต
7835
จิตพิสัย
9030
จังหวัด
ติดตั้งโปรแกรม ให้สมบูรญ์ นะครับ อีกอย่าง กรุณา อย่า ตั้งกระทู้ เรื่องเดียวกัน เยอะ นะครับ
ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
1984
ความดี
522
เครดิต
434
จิตพิสัย
429
จังหวัด
โปรแกรม premiere pro ที่ลงไว้ไม่สมบูรณ์นะครับ ทำให้มี present ไม่ครบครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้