สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1516เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

มีปัญหาขอสอบถามเรื่อง cuda ใน Pr CS5.5 เกี่ยวกับ Export หน่อยคับ PC

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
110
ความดี
79
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
ชลบุรี
ผมใช้ Pr CS5.5 คือผมเพิ่งลง cuda แล้วมีปัญหาเรื่อง Export ไฟล์ออกมาเป็น .mpeg2 ไม่ได้หงะคับ ตอนที่ยังไม่ได้ลง cuda สามารถ  Export ไฟล์ออกมาเป็น .mpeg2 แต่ตอนนี้  .mpeg2 ได้หายไป เหลือแต่ .mov มันเป็นที่ไรคับ รบกวนหน่อยนะคับ ต้องแก้ต้องตั้งต้องเสริมไรที่ตรงไหนคับ หรือมีกระบวนการไรเพิ่มเติมคับ หรืออะไรยังไงช่วยแนะนำหน่อยนะคับ ขอบคุณมากๆๆคับผม
เงิน
21188
ความดี
18734
เครดิต
21554
จิตพิสัย
15012
จังหวัด
เชียงใหม่
ทำไมไม่ Export เป็น mp4 ไปเลยครับไฟล์เล็กคุณภาพดีเยี่ยมเลย..
ระดับ : สมาชิก II
เงิน
110
ความดี
79
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
ชลบุรี
ตอบกลับโพสต์ 1 โพสต์ของ (luang)
ภาพไม่แตกนะคับ..ผมไม่เคยลองเลย >> .mpeg4  ความละเอียดของภาพดีกว่า  .mpeg2 ใช่ไหมคับ..แนะนำหน่อยนะคับ ขอบคุณคับผม
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้