สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2433เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

มีปัญหาเกี่ยวกับ  Element 3D ครับ

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
2904
ความดี
1654
เครดิต
1738
จิตพิสัย
1647
จังหวัด
นครปฐม

คือพอผมกด crack แล้วมันขึ้นกรอบ error ขึ้นมาแบบนี้ สาเหตุมาจากอะไรหรือครับ ตอนก่อน ก่อนจะลงวินโดว์ใหม่ไม่เคยขึ้นแบบนี้นะครับ ใครพอจะรู้สาเหตุบ้างครับ คือจำเป็นต้องใช้ เร่งด่วน หรือว่าต้องลงวินโดว์ใหม่ ขอบคุณมากครับ  
เงิน
2904
ความดี
1654
เครดิต
1738
จิตพิสัย
1647
จังหวัด
นครปฐม
ขอประทานโทษด้วยครับผม ตอนนี้สามารถทำได้แล้วครับ พอดีลืมทำอีกวิธีนึง ขอโทษด้วยครับผม
ระดับ : สมาชิก V
เงิน
5030
ความดี
3016
เครดิต
3234
จิตพิสัย
2892
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ประทานโทษ ครับ แล้วจะไม่บอกกันบ้างเหรอครับว่าวิธีอีกวิธี ที่ว่าอ่ะ ทำยังไง เพื่อนสมาชิกท่านอื่นจะได้ทราบด้วยอ่ะครับ
เงิน
2904
ความดี
1654
เครดิต
1738
จิตพิสัย
1647
จังหวัด
นครปฐม
ถ้าจะแคร๊ก ก็คือต้องกด Create reuest File มันจะเด้งให้เลือกว่า ไอตัวแคร๊ก ตัวนี้อยู่ที่ไหน เช่น Drive C,D,F ก็ว่าไป แล้วทีนี้พอกดเสร็จเราก็กด Licme  ตรงแคร๊ก  แล้วมันจะมีไฟล์แคร๊กขึ้น โฟลเดอร์ที่เรากด  Create reuest File ไว้  ที่นี้เราก็มาที่ AF มันจะมีคำว่า Install License File  พอกด มันก็จะให้เลือกไฟล์ แคร๊กที่เรากดจากตัวแคร๊ก  พอเลือกเสร็จก็เป็นอันจบครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้