สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1239เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

ต้องการเช่าอุปกรณ์เสียงคะ ได้แก่ ไมค์บูม, recorder แล้วก็ไวเลส 2 ตัวคะ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
53
ความดี
106
เครดิต
33
จิตพิสัย
45
จังหวัด
เพชรบุรี
ขอราคานักศึกษาหน่อยได้มั้ยค่าาาาาา~
ใช้วันเดียวค่ะ คือที่ม.อุปกรณ์ไม่พอเลยต้องหาเช่า TT
คืออยากทราบด้วยน่ะคะ
เวลาจะใช้ไมค์ไวเลสติดตัวนัดแสดงนี่ต้องเช่าอะไรอย่างอื่นเพิ่มอีกหรือเปล่า
ขอราคาเบาๆนะคะ หนูหมดไปเย๊อะะแง้ววว T______T
ขอบคุณคะ ใช้งานวันเสาร์ที่ 30 นี้แล้ว ฮืออออออ
ช่วยหนูหน่อยน้าาาาา

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้