สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 3687เข้าชม
  • 16ตอบกลับ

ใช้กล้องdslrถ่ายงานแต่ง ต้องอ่านทุกคนนะคับ..

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
627
ความดี
414
เครดิต
373
จิตพิสัย
555
จังหวัด
ฉะเชิงเทรา
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 15#  โพสต์เมื่อ: 2014-02-10
ราคาค่อนข้างสูงลูกค้าก็ย่อมคาดหวังกับงานที่ได้รับ งานที่ได้ไม่ตรงกับความต้องการของเจ้าของงานที่อยากได้  งานที่ต่อเนื่อง ถึงเป็น DSLR ก็น่าจะทำได้ดีกว่านี้เพราะมี 3 กล้องดูเหมือนทำงานได้ต่ำกว่าเงินที่ได้รับเยอะครับ
ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
3207
ความดี
1677
เครดิต
1590
จิตพิสัย
2360
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 16#  โพสต์เมื่อ: 2014-02-20
กล้องวีดีโอเปลี่ยนเลนได้ก้อมีตั้งเยอะเป็น hd เหมือนกัน อารมณ์ภาพก้อไม่ได้ต่างจากdslr  ราคากล้องก้อไม่ใช่ว่าถูกนะ  ปัญหามันอยู่ที่คนถ่ายมากกว่า ผมไม่เชื่อว่าปั้นทุกช้อท ถ้าปั้นทุกช้อท ก้อไม่ต้องตัดทิ้ง ถูกมั้ย ก้อสวยทุกช้อทนี่ อย่ามาอ้างกล้องเลย วีดีโอ2กล้องก้อเอาอยู่ทั้งงาน dslr รุมถ่ายตั้ง3-4 ตัว น่าจะได้เนื้องานมากกว่านี้ คนรับงานเห็นลูกค้าไม่ค่อยเรื่อง  ราคา70000เนี่ย ผมว่า ได้โอบี hd เช้าเย็น กับภาาพนิ่งเลยนะแถมdslr กล้องเดี่ยวอินเสริทให้อีกตัว  (เห็นด้วยกับคุณ mana นะ ครั้งหนึ่งครั้งเดียวในชีวิต(บางคน)ให้ภาพเขาเยอะๆเถอะ)
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้