สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1389เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

ช่วยด้วยครับ!

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
440
ความดี
414
เครดิต
257
จิตพิสัย
310
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
อยู่ดีๆ ก็เปิดโปรเจคไม่ได้ ครับเพราะผมเอาซีเควร .MTS ไปรวมกับงานเก่าครับ และทีนีเซฟแล้วลบโปรแรกมที่ไม่จำเป้นออกจากเครื่อง แต่มีแค่Adobe photoshop cc ตัวเดียวที่ลบ ออกไป จากนั้นมาเปิดใหม่มันบอกว่าโคดไม่ตรง แต่เปิดซีเควรก่อนหน้านี้ !!

ผมความลงโปรแกรมใหม่ หรือเปล่าครับ หรือมีตัวอัพเดทให้ครับ ถ้าลงโปรแกรมใหม่นี้โปรเรคที่ตัดเนี้ยจะหาที่อยู่เดิมเจอหรือเปล่าครับ
เพราะตัดรายการอยู่ >-<"
nnn
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
8674
ความดี
8613
เครดิต
10049
จิตพิสัย
6229
จังหวัด

ลองเอา project ไปเปิดด้วยเครื่องอื่นดูครับ
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
440
ความดี
414
เครดิต
257
จิตพิสัย
310
จังหวัด
ตอบกลับโพสต์ 1 โพสต์ของ (nnn)
เอาไปเปิดยังไงอะครับเพราะมัน ยังเข้าไมไ่ด้ และจะเมเนจโปรเจคfootageไม่ได้อะครับ พอคลิกที่โปรเจคแล้วมันก้โหลดจากนั้นก็ คำตื่ยว่ารีวิวหรือโค้ดไม่ต้องแล้วก็หลุด !!
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้