สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2218เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

ขอคำติชมสำหรับวิดีโอนี้หน่อยครับ

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
5536
ความดี
4040
เครดิต
4168
จิตพิสัย
3634
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
1.ขอคำติชมสำหรับวิดีโอนี้หน่อยครับ
2.มีวิธีแก้ให้วิดีโอนี้มีฟันขาวๆสวยๆมั้ยครับ แหะๆ
3.ขอบคุณที่เข้ามารับชมครับ _/\_

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
627
ความดี
414
เครดิต
373
จิตพิสัย
555
จังหวัด
ฉะเชิงเทรา
ไม่ได้บอกมาว่าเป็นวิดิโอเรื่องราวอะไรดูแล้วน่าจะเป็นการถ่ายเพื่อนเล่นๆคือมีแต่หน้าไม่มีรายละเอียดว่าทำอะไร
ที่ฟันเหลืองเพราะสีสดจัดปกติฟันก็ออกสีเหลืองอ่อนจางอยู่แล้วพอสีสดก็เลยเหลืองมากขึ้นครับ
สำหรับวิดิโอควรวางแผนการถ่ายนำเสนอให้เห็นรายละเอียดไม่จำเป็นถ่ายแพนไปมาถ่ายขึ้นลงบ้างก็ได้ครับ
บันทึกคะแนนนี้โพสต์ล่าสุด: รวม 1 คะแนน ความดี +5 ซ่อน
getamp ความดี +5 2014-02-18 -
ระดับ : สมาชิก V
เงิน
5536
ความดี
4040
เครดิต
4168
จิตพิสัย
3634
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
อ้างอิง
อ้างอิงโพสต์1 ต้นฉบับโพสต์โดยpanyaเมื่อ2014-02-18 21:49เผยแพร่ :
ไม่ได้บอกมาว่าเป็นวิดิโอเรื่องราวอะไรดูแล้วน่าจะเป็นการถ่ายเพื่อนเล่นๆคือมีแต่หน้าไม่มีรายละเอียดว่าทำอะไร
ที่ฟันเหลืองเพราะสีสดจัดปกติฟันก็ออกสีเหลืองอ่อนจางอยู่แล้วพอสีสดก็เลยเหลืองมากขึ้นครับ
สำหรับวิดิโอควรวางแผนการถ่ายนำเสนอให้เห็นรายละเอียดไม่จำเป็นถ่ายแพนไปมาถ่ายขึ้นลงบ้างก็ได้ครับ

ขอบคุณค้าบที่ให้คำแนะนำ จะได้ไปใช้เป็นประโยชน์ต่องานอื่นๆอีกต่อไปครับ _/\_
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้