สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2019เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

Couple Life Begins...

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
417
ความดี
423
เครดิต
254
จิตพิสัย
307
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ผลงาน VDO Wedding Presentation
งานนี้สนุกตั้งแต่ได้คุยกับบ่าวสาว เจ้าบ่าวบอกคำแรกว่า..."เคยดู x-art มั้ย?" อยากได้แบบนั้น แต่ไม่ต้องขนาดนั้นนะ

เรามีความเห็นตรงกัน ตรงที่ ทำไมต้องมากบอกด้วยว่าใครเป็นใคร พ่อแม่เป็นใคร เจอกันที่ไหน
เรามาทำให้คนมาร่วมงาน เห็นวันนี้และสิ่งที่กำลังจะเกิดขึ้นต่อไปในชีวิตคู่กันดีกว่า

ติชมได้ตามอัธยาศัย

ฝากติดตามผลงานได้ที่
facebook.com/dopaminefilm
เงิน
627
ความดี
414
เครดิต
373
จิตพิสัย
555
จังหวัด
ฉะเชิงเทรา
สวยครบทั้งภาพและเสียงและวิธีคิดงาน ไม่มีที่ติครับ
เงิน
417
ความดี
423
เครดิต
254
จิตพิสัย
307
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
อ้างอิง
อ้างอิงโพสต์1 ต้นฉบับโพสต์โดยpanyaเมื่อ2014-02-19 19:41เผยแพร่ :
สวยครบทั้งภาพและเสียงและวิธีคิดงาน ไม่มีที่ติครับ

ขอบคุณครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้