สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2386เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

อยากให้พี่ๆแนะนำเรื่องการวางเนื้อเรื่องอะค่ะ

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
219
ความดี
185
เครดิต
76
จิตพิสัย
163
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
080214 PUM HBD Meeting

[FMV] Yulsic - Don't wanna be idol (MV นี้จะทำเป็นแนว หญิงรักหญิง เนื้อเรื่องก็ทำตามเนื้อเพลงที่เป็น subtitle อะค่ะ)

ช่วยดู 2 ลิ้งนี้หน่อยนะคะ เราตัดต่อเอง อยากได้คำแนะนำเพิ่มเติม ติชมได้ค่ะ

ปล.ขอโทษทีค่ะตอนแรกเขียนไม่เคลียร์
ระดับ : สมาชิก V
เงิน
3793
ความดี
2253
เครดิต
2262
จิตพิสัย
4238
จังหวัด
Link ไม่ขึ้นครับ ได้ทดสอบหลังโพสท์ดูัเปล่าฮะ ว่าพอClick ลิงค์แล้ว ที่คอมฯ ของเจ้าของโพสท์ ขึ้นเป็นปกติหรือเปล่า (ของผมไม่ขึ้นน่ะครับ)
และอ่านโพสท์ไม่เข้าใจน่ะครับ ว่าทั้งสอง Link เป็นผลงานของผู้โพสท์ หรือเฉพาะลิงค์ที่ 2 เท่านั้น (ส่วนลิงค์แรกเป็นต้นแบบ ?)
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
219
ความดี
185
เครดิต
76
จิตพิสัย
163
จังหวัด
อ้างอิง
อ้างอิงโพสต์1 ต้นฉบับโพสต์โดยnhongramaเมื่อ2014-03-11 15:58เผยแพร่ :
Link ไม่ขึ้นครับ ได้ทดสอบหลังโพสท์ดูัเปล่าฮะ ว่าพอClick ลิงค์แล้ว ที่คอมฯ ของเจ้าของโพสท์ ขึ้นเป็นปกติหรือเปล่า (ของผมไม่ขึ้นน่ะครับ)
และอ่านโพสท์ไม่เข้าใจน่ะครับ ว่าทั้งสอง Link เป็นผลงานของผู้โพสท์ หรือเฉพาะลิงค์ที่ 2 เท่านั้น (ส่วนลิงค์แรกเป็นต้นแบบ ?)

ดูได้แล้วนะคะ ทั้ง 2 ลิ้งเป็นผลงานของเราเองค่ะ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้