สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 3132เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

ใช้ Edius แล้วจะแต่งสีในโปรแกรม Resolve

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
656
ความดี
115
เครดิต
26
จิตพิสัย
55
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ช่วยด้วย  Help Me  助け  ຊ່ວຍເຫຼືອ Bantuan (ภาษาอาเซียน   )

ใช้ Edius แล้วจะแต่งสีในโปรแกรม Resolve ต้องทำไงบ้างครับ

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
-2377
ความดี
2705
เครดิต
2008
จิตพิสัย
2482
จังหวัด
โดยมากจะ export เป็น EDL ไปใช้นะครับ
ระดับ : สมาชิก II
เงิน
656
ความดี
115
เครดิต
26
จิตพิสัย
55
จังหวัด
เคยลองครับ export edl เพื่อไปทำสีใน Davinci Resolve แล้วโปรแกรม  Davinci Resolve หาไฟล์ไม่เจอ
ปล.  Davinci Resolve เป็นตัวทดลองครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้