สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2988เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ขอถามเกี่ยวกับ Effect > Warp Stabilizer ใน CS6 หน่อยครับ

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
4400
ความดี
3459
เครดิต
3381
จิตพิสัย
3163
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
สวัสดีครับพี่ ๆ ทุกท่าน ตอนนี้ผมกำลังทดลองใช้ Premiere CS6 อยู่
แล้วไปเจอ Effect ที่ชื่อว่า Warp Stabilizer เห็นแล้วอยากใช้เลย ตัดต่อวิดีโอ
ที่ลดการสั่นไหวได้  แต่ปัญหาผมคือ มันขึ้นข้อความแถบสีแดงนี้ขึ้นมา
แล้วเอาออกไม่ได้เลย ลอง Export file ออกมาติดแถบแดงนี้มาด้วย มีวิธีแก้ยังไงครับ
เกิดจาก Program ไม่ใช่ของแท้หรือเปล่า  ขอบคุณล่วงหน้าด้วยนะครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
335
ความดี
367
เครดิต
282
จิตพิสัย
301
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ต้องรอสักพักหรือเปล้าครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้