สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1659เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

มีช่องในยูทูปสอนใช้ premire pro ไหมครับ แนะนำหน่อย

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
118
ความดี
161
เครดิต
88
จิตพิสัย
100
จังหวัด
ปทุมธานี
ชอบศึกษาจากในยูทูป ช่วยแนะนำช่องที่ลงคลิปไว้เยอะหน่อยครับ
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
732
ความดี
615
เครดิต
434
จิตพิสัย
811
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
รอด้วยคนครับถ้าจะให้ดีเป็นภาษาไทยจะดีเยี่ยมมากๆ ซื้อหนังสือมา ก็สอนเหมือนๆกันทุกเล่มเลย
บันทึกคะแนนนี้โพสต์ล่าสุด: รวม 1 คะแนน ความดี +1 ซ่อน
porsche2p ความดี +1 2014-06-04 -
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
50
ความดี
59
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ตัดเบสิคพื้นฐานเยอะเเยะเลยครับ
มีทั้งภาษาไทยเเละอังกฤษ
เเต่ถ้าทางเทคนิค ต้องพิม how to  . . . . . . . . adobe Premiere
ผมใช้ how to ประจำได้อะไรใหม่ๆเยอะเลยครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้