สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2683เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

พรุ่งนี้แล้วนะครับกับงาน Storytelling With Heart

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
24
ความดี
80
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
หลังจากที่ได้เห็นโปรเตอร์งานแล้วก็สนใจขึ้นมาเลยทันทีเพราะเป็นภาพถ่ายของ Stillmotion ที่กำลังติดตามผลงานของเค้าอยู่เลยครับ รู้สึก Patrick Moreau ผู้ก่อตั้งจะนำทีมมาเองเลยเพื่อร่วมงานนี้โดยเฉพาะ ใครสนใจการถ่ายภาพเวดดิ้งแนวใหม่ก็ไปลงทะเบียนกันได้ www.canon.co.th/life งานเริ่มพรุ่งนี้แล้วนะครับ ส่วนผมไม่รอช้าครับลงแล้วเรียบร้อย ก่อนเอามาบอกกันนี่ล่ะ หุหุ

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
5030
ความดี
3016
เครดิต
3234
จิตพิสัย
2892
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
เผื่อคุณเป็นคนจัดงาน ฝากด้วย

ถามหน่อยเถอะครับ ไม่ทราบท่านที่สมัครได้แล้วทำไง
ผมก็อยากไปน่ะ แต่ผมรู้สึกว่าคนจัดงานมองไม่เห็นปัญหา หรือมีคนอื่นที่เจอแบบที่ผมเจอรึเปล่า

1) คลิกเลือกเพื่อเข้าร่วมกิจกรรมด้านล่าง โดยต้องเลือกเพียงแพ็คเกจเดียวเท่านั้น
***คลิ๊กแล้ว แล้วไงต่อ จะรู้มั๊ยว่าผมมีสิทธิแล้ว ไม่แสดงอะไรให้รู้เลยว่าผมอยู่ในระบบของคุณแล้ว***

2) ชำระค่าธรรมเนียมเข้าร่วมกิจกรรม ตามรายละเอียด ดังนี้
โอนเงินเข้า บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกสิกรไทย สาขาถนนรัชดาภิเษก (สุขุมวิท-พระรามที่ 4)
ชือบัญชี บจก.ไอ พัลซ์ เพื่อกิจกรรมอบรมถ่ายภาพกับแคนนอน
เลขที่บัญชี 718-2-65205-3
***ไม่ถามเลยเหรอ ว่าประสงค์จะเข้าร่วมงานกี่คน (ทีมผม3คน) แล้วผมต้องแจ้งตรงไหน***
3) ส่งหลักฐานการโอนเงินมาที่ email : canonstorytelling@gmail.com หรือติดต่อหมายเลข 09 6623 4360
***ด้วยความเคารพ มีไว้ทำซากอะไรครับเบอร์โทร โทรไปเป็นสิบๆ รอบ ก็ไม่มีมนุษย์คนไหนหรือ บอทตนไหนรับสายเลย ผมจะถามขั้นตอนที่ถูกต้องหรือที่ผมสงสัยก็ทำไม่ได้***

4) รอรับเอกสารยืนยันกลับไปยัง email ที่แจ้งไว้ ภายใน 24 ชั่วโมง หลังจากแจ้งการโอนเงิน
***ครับ ผมอาจทำไม่ถูกต้องบางอย่างตามระบบของคุณ แต่ผมถามหน่อยเถอะ เบอร์โทรที่ติดต่อได้น่ะ มีไหม ผมเลยไม่แปลกใจเลยว่าทำไมมีคน คอนเฟิร์ม จึ๊งเดียว

ขอระบายด้วยความอยากไป
ake
เงิน
34014
ความดี
117475
เครดิต
125435
จิตพิสัย
118050
จังหวัด
เชียงใหม่

น่าจะเป็นประโยชน์สำหรับหลายๆท่านที่ทำงานสาย wedding นะครับ

น่าจะเจอชาว TDF ในงานบ้างล่ะครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้