สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2270เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

แนะนำ vdo สอนการทำเพลงและเกร็ดความรู้มากมาย

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
174
ความดี
110
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ไม่แน่ใจว่าผิดกฎไหม  ถ้าผิดต้องขออภัยเป็นอย่างสูงครับ เนื่องจาก
ตอนนี้ผมกำลังทำ vdo สอนใน ypu tube
เนื้อหา ประมาณ

เป็นช่องที่รวบรวมความรู้ทางด้านดนตรีไว้อย่างหลากหลาย เช่น Logic Pro
, Melodyne , Finalcut pro ,วิธี และเทคนิคการ เล่นดนตรี mixdown Mastering , เทคนิคการ compose เพลง และเกร็ดความรู้ต่างๆมากมาย

หากคิดว่าเป็นประโยชน์ รบกวนติดตาม และ แชร์ต่อๆไปด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้