สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1941เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ต้องการนักเขียนบทหลากหลายแนว (ฟรีแลนซ์จ้า)

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
10
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:ต้องการนักเขียน แต่งบท
  • ราคาค่าจ้าง:แล้วแต่ตกลง
  • สถานที่ทำงาน:ฟรีแลนซ์
  • วัน-เวลา:กี่โมงก็ได้
  • เบอร์โทรฯ:020231106
ต้องการนักเขียน แต่งบท หลากหลายประเภท ทั้งการ์ตูน แอนิเมชั่นสนุกสนาน , สาระคดี  ให้ความรู้ , โฆษณา , พรีเซ้นต่างๆ
ใครที่สนใจด้านไหน ส่งตัวอย่างงาน และเรทราคาค่าจ้าง มาที่

art@as-motion.com

ทุกเมล์ที่ส่งมาเราจะเก็บไว้พิจารณา และจ่ายงานให้กับคนที่มีความสามารถตรงตามโจทย์งานครับ
( รับเรื่อยๆรับ ส่งข้อมูลมาได้เลยครับ)   
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
7698
ความดี
7855
เครดิต
7178
จิตพิสัย
8977
จังหวัด
กระบี่
ถนัดเขียนบทหนังสั้น กับ การ์ตูนน่ะครับ เรทราคาปกติตามแต่พี่จะจ้างเลยครับผม
นี่อีเมลล์ผม  vrumchannel@gmail.com ขอโทษด้วยนะครับ ตอนนี้ผมส่งเมลล์ไม่ได้ ขอบคุณครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้