สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1503เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

หาทีมถ่ายทำ Demo เทปรายการ ด่วน

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
10
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:หาทีมถ่ายทำ Demo รายการ ด่วน
  • ราคาค่าจ้าง:ตามตกลง
  • สถานที่ทำงาน:กรุงเทพ
  • วัน-เวลา:ตามนัด
  • เบอร์โทรฯ:contact by mail

กำลังทำรายการ variety Lifestyle เกี่ยวกับเพศที่ 3 เสนอช่องดาวเทียม

อยากได้ทีมโปรดักชั่นอุปกรณ์ครบ (อุปกรณ์ไม่จำเป็นต้องเลิศหรู) มาร่วมงาน
เฉพาะงาน Production การถ่ายทำ
ด้านงานตัดต่อและอื่นๆ มีทีมของทางช่องดำเนินการต่อครับ

เริ่มจากรับงาน ถ่ายทำ demo เทปรายการ ((((( ด้วยราคาไม่สูงนัก )))))

ใครสนใจรับงานนี้ รบกวนเสนอราคา+ส่งผลงานคร่าวๆ มาที่ allvc@hotmail.com ครับ

งาน outdoor
1เทปน่าจะใช้เวลาทั้งวัน (เทป demo ถ่ายในกรุงเทพและใกล้เคียง 1วันเต็ม)

ใครสนใจประสานรายละเอียดเบื้องต้น ขอทางเมล์ก่อนนะครับ

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
120
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ส่งเมลไปแล้วนะครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้