สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1617เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

หานักแสดง SKIT ตลกครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
10
ความดี
79
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:SKIT ตลก
  • ราคาค่าจ้าง:3000
  • สถานที่ทำงาน:บริษัท Web Tv Asia จำกัด
    ซ.ท่านหญิงพวงรัตน์ประไพ
    สุขุมวิท 26 หรือ ซอยอารี ข้างK-Village
  • วัน-เวลา:15-26 ธันวา, แต่ถ่าย แแค่ 1-2 วัน หยืดหยุ่นได้ครับ
  • เบอร์โทรฯ:094-558-0059
หานักแสดง ชาย,หญิง ครับ

แสดง SKIT ตลกๆ (เหตุการณ์ตลกสั้นๆ) ตลกเป็นธรรมชาติ
วันละ 3,000 บาท/คน

ผู้ชาย ถ่าย 1 วัน     : ไม่จำกัดประเภท และแนว ได้หมดครับ จะหล่อสุดๆ หรือไม่หล่อก็ได้ ขอแสดงได้ดี
ผู้หญิง ถ่าย 2 วัน     : เน้นหุ่นสมส่วนนิดนึงครับ(ไม่ต้องดีมาก แต่สมส่วน ยืนถ่ายออกมาแล้วดูดี และหน้าตาดีนิดนึงครับ (แต่ถ้าคิดว่าแสดงได้เป็นธรรมชาติ แต่ติดตรงหน้าตา ให้ส่งข้อมูลมาก่อนได้ครับ มีผลงานจะพิจารณาเป็นกรณีพิเศษ)

วันถ่ายหยืดหยุ่นได้ วันถ่ายระหว่างวัน 15-26 ธันวานี้ สะดวกวันไหนลองคุยได้ครับ

Ref ประมาณ video ที่แนบมาครับ
https://www.youtube.com/watch?v=tAsUKJ5j2Wo

แต่เป็น Version คนไทยนะครับ ใช้ภาษาไทย

On Air ทาง Youtube ครับ ถ้าผลตอบรับดี จะมีงานป้อนให้เรื่อยๆครับ

สนใจ ส่งรายละเอียด และ ผลงานมาได้ที่ jug.wtvasia@gmail.com
บันทึกคะแนนนี้โพสต์ล่าสุด: รวม 1 คะแนน ความดี +10 ซ่อน
ideasshot ความดี +10 2014-12-11 -
ระดับ : สมาชิก II
เงิน
1190
ความดี
109
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ส่ง Email นักแสดง ไปให้พิจรณา แล้วนะค่ะ
ฝากด้วยคร๊า  ขอบคุงก๊าบ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้