สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2888เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

ถามเรื่องคณะครับบบบ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
30
ความดี
79
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
คือว่าผมมองคณะ ICT ของ มหิดลอ่ะครับ สาขา Multimedia System หรือว่าสาขาผสมอ่ะ ครับ คือผมอยากรู้ว่ามันเรียนเกี่ยวกับอะไรครับ พวก FinalCut After Effect อะไรแบบนี้ใช่ไหมครับ
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
30
ความดี
79
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
แล้วคณะ ICT ของ มหิดลอ่ะครับ สาขา Multimedia System (สาขาผสม) อ่ะครับมันเขียนว่า CG,Movie,Animation อ่ะครับ คือผมอยากรู่วาจะได้เรียนไหมครับพวก After Effect อ่ะครับ แต่พวก Photoshop ผมว่าได้เรียนครับเพราะว่ามันมี CG อยู่ แต่อยากรู้ After Effect มากกว่าครับ
ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
16287
ความดี
12895
เครดิต
13590
จิตพิสัย
13883
จังหวัด

ชื่อคณะจะบอกอะไรเราไม่ได้มากนักครับ แนะนำเข้าไปดูรายละเอียด รายวิชาของคณะที่จะต้องเรียนด้วย จะได้ชัดเจนมากขึ้นครับ ว่าเราจะได้เรียนอะไรกันแน่ Multimedia ของแต่ละที่ก็เรียนต่างกันนะครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้