สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2331เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ขอถามเกี่ยวกับ plug in ของ new blue ใน vegas

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
10
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
คือผมไปโหลด plugin ของ new blue มาแล้วลงแล้วทำไมมันไม่ไปขึ้นให้ในเวกัสเลยงะครับ ไม่มีไรเลยงะ หรือว่ามันเข้ากันไม่ได้ครับ ผมใช้ vegas pro 10.0 x64 งะครับ ถ้าใครมีวิธีทำหรือวิธีแนะนำอะไรให้มันใช้ได้ช่วยแนะนำด้วยนะครับ ผมต้องการลูกเล่นที่มันหลากหลายมากขึ้นงะครับ จะนำไปทำวีดีโอของการออกค่ายสอนคอมน้องงะครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ ถ้ามีลิ้งให้โหลด plugin ที่ใช้ได้ด้วยก็ดีนะครับ ไม่รู้ว่าอันที่ผมโหลดมามันจะใช้ไม่ได้หรือเปล่า ถึงไม่ขึ้น... ขอบคุณครับ
ระดับ : สมาชิก V
เงิน
2800
ความดี
2218
เครดิต
2593
จิตพิสัย
1275
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

หาโหลดตัวที่มียาแก้ไอครับ ผมเคยโหลดมาได้ ยังใช้อยู่
แต่ลืมลิ้งค์ไแล้ว
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้