สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1807เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

รับนักศึกษาผึกงานที่ Production house

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
119
ความดี
220
เครดิต
99
จิตพิสัย
77
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:Production house
  • ราคาค่าจ้าง:แล้วแต่ตกลง
  • สถานที่ทำงาน:กรุงเทพกรีฑา หัวหมาก บางกะปิ กรุงเทพ
  • วัน-เวลา:แล้วแต่ตกลง
  • เบอร์โทรฯ:02-019-0866
เปิดรับนักศึกษาฝึกงานเข้ามาฝึกงานกับเราครับ

เรายินดีสอนให้ได้เรียนรู้งานในทุกงานที่เราทำ
และถ้าสามารถทำงานได้ตามเกณฑ์ เรายินดีที่จะมอบหมายงานให้ทำ และได้รับเงินค้าจ้างตามระบบทำงานจริง (ค่าจ้างต่องาน)

ส่งประวัติ/แน่นำตัวคร่าวๆ/ผลงาน/ช่องทางติดต่อกลับ ได้ที่ hipstudiothai@gmail.com
(ในการส่งอีเมล์ให้ระบุว่า "[นักศึกษาผึกงาน]")

ขอบคุณครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้