สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2776เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

รบกวนสอบถามปัญหา  Adobe Premiere  CS 6

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
10
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
สวัสดีครับ  

พอดี อยากสอบถามปัญหา  ครับ

Adobe Premiere  CS 6   windows7 pro 64bit

ขึ้น error  
An unknown error occurred while saving the project. Select "Save As' from the File menu to save the project to a new location

ถ้าเปลี่ยน ชื่อคือเพิ่ม  ตัวเลขไป ก็ save ได้  แต่ save อีกทีก็จะเป็นเหมือนเดิมครับ

ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
9227
ความดี
8037
เครดิต
7802
จิตพิสัย
7657
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ไฟล์โปรเจคน่าจะเสียนะครับ
แนะนำให้ก็อปไฟล์ใน Time line เดิมทั้งหมด
แล้วเปิดโปรเจคใหม่ import footage ทั้งหมดให้ครบเหมือนกับโปรเจคเดิม
แล้วค่อย Paste ไฟล์จาก Time line เดิมลงในโปรเจคใหม่นะครับ
พอจะเข้าใจมั้ยครับ งงตรงไหนถามมาแระกัน
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้