สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1828เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

รบกวนถามเรื่องตัวอักษรหน่อยครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
10
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กาญจนบุรี
พอดีผมเพิ่งหัดใช้ vegas pro 9.0 จากคลิบพี่เอกในyou tube ทุกอันเลยอ่ะครับ ขอบคุณพี่หลายๆๆๆๆ ถ้าไม่ได้พี่ผมเลิกใช้โปรแกรมนี่ไปแว้ว 555 

พอดีทำงานคาราโอเกะชิ้นนึง แล้วตัวอักษรที่เราพิมพ์ลงไปมันดัน ซ้อนกันอ่ะครับ ตรงพวกที่มีสระกับวรรณยุกต์สองอันบนหัวอ่ะครับ
เช่น ทั้งที่ ตัวไม้โท กับ  ไม้หันอากาศ มานซ้อนกันตอนแสดงผลมาอ่ะครับ ทั้งๆๆที่ตอนพิมก็ปกติดีครับ

รบกวนช่วยทีครับ พอดีจะทำไปงานวันที่15 นี้แล้วครับ  คือตอนนี้ผมเลยนั่งปาดมานดื้อๆๆทั้งยังงั้นไปเลยอ่ะครับ

แล้วถ้าใช้ photo shop ที่ในคลิบปาดkaraoke ที่ขยับให้มาใกล้กันมากขึ้น แล้วผมจะต้องนั่งปาดใหม่ไหมครับพี่

ตัวอย่างรูปงับ

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้